หาอะไหล่ตัวนี้ ตรงที่ใส่ทะเบียนอยู่ครับ ช่วยชี้เป้าให้ที ขอรบกวนสอบถามหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thanakron Jantaweep, 29 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    หาอะไหล่ตัวนี้ ตรงที่ใส่ทะเบียนอยู่ครับ ช่วยชี้เป้าให้ที ขอรบกวนสอบถามหน่อยครับ ไฟท้ายตัวนี้สามารถแปลงเป็นไฟท้ายยาวได้หรือป่าวครับ

1. กงบางนาขายพร้อมฝาไม่รวมไฟ1,000

2. ขอบคุณมากครับ ขอชื่อสถานที่ใกล้เคียงหน่อยครับ ผมอยู่ปราจีนไม่รู้จักเส้นทางแถวนั้นเลยพี่

3. ถนนบางนา ก.ม12 ซ.ข้างปอเต็กตึง

4. กิ่งแก้วเทพารัก

5. ผมก็ต้องการแต่มันไม่แยกขาย

6. ขอบคุณมากๆครับพี่

7. ต้องพ่วงมาหมดเรยหรอพี่ ของผมตรงที่มีคำว่าซารูน มันแตก ตอนนี้โบ๋อยู่เรย

8. ฝาโปงท้าย+กรอบทะเบียน1,000 ถ้าพร้อมไฟท้าย1,800

9. ครับ ขอบคุณครับ

10. ไปดูมาแล้วแต่ฝาท้ายผมมีแล้วเลยจะหาแค่กรอบป้ายเลยยังไม่จัดมา

11. ไฟท้ายแยกเท่ยุ่เเน้วววว

12. ผมมี400สนเปล่า

13. เรื่องแปลงท้ายแยกเป็นท้ายยาว นอกจากเปลี่ยนฝาท้ายแล้วต้องแปลงที่ตัวรถด้วยเพราะฝาท้ายยาวกว้างกว่าท้ายแยก ต้องเปลี่ยนกันชนหลังด้วยคับ

14. 400นี้อะไรหรือกรอบป้ายรึป่าวถ้าใช่เอา

15. ใช่คับกรอบป้ายทะเบียน

16. ของอยู่ที่ไหนคัพ

17. ขอรูปดูสิ

18. เดี๋ยวเย็นๆกลับไปถ่ายให้

19. ทิ้งเบอใว้ให้ด้วย

20. 087-803-3762ป๊อป

21. รับของที่ไหนคัพ

22. หน้า ม ธุรกิจ

เคอย่าให้ใครนะ เดียวไปเอา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้