ถ้าเพื่อนๆ มีเงินจะเลือก รถอะไร ระหว่าง EVO กับ อิมเพสส่า

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ta ton, 23 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. B'man

B'man New Member Member

67
    2
    0
    im ครับ

2. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    กระทู้เก่ามาเล่าใหม่ ผมเลือก im

3. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    เคยใช้มาทั้ง2ค่าย

ตอนนี้ขอเลือก Evo ก่อนนะครับ

มีดีกันคนละแบบ

4. TIN HYYASIN

TIN HYYASIN New Member Member

30
    1
    0
    ชอบ evo คับ

5. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    เลือกEvo ครับ 8mr หรือ9

ตอนแรกชอบ im ครับ เพราะเสียง แต่ พอได้รู้จักพี่ที่เล่นim คนหนึ่งที่เล่นim มาแทบทุกรุ่น เค้าบอกว่า เลือกim เพราะเสียง เค้าบอกว่า

อย่าเลือกดีกว่า เพราะim มันมีดี ที่ สมรรถนะ ไม่ใช่เสียง

ไอ่เราก็เลยอ้ออ อืมก็จริงแหะ

6. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
  7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิมเพรสซ่า คับ ตาเหยี่ยว รึ หมู ก็ได้ เดิมๆไม่ทำเยอะขับสนุก ขับสบาย แรงไม่ขัดใจ ....

8. suchon ingkaninun

suchon ingkaninun New Member Member

2
    0
    0
    im ครับอยากได้

9. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    IM...........

10. toon_toon

toon_toon New Member Member

10
    1
    0
    อิมอีกเสียงคับ และสังคมในsiamsubaruที่น่ารักมากคับ

อยากเก็บเธอไว้ทั้ง 2 คัน อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้