น่าจะมีโชว์รถแต่งกันบ้างนะ อยากเห็นรถแต่งหลากหลายแนว

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Motaya Saka, 6 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Motaya Saka

Motaya Saka Guest

0
    0
    0
    น่าจะมีโชว์รถแต่งกันบ้างนะ อยากเห็นรถแต่งหลากหลายแนว

2. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ต้องมามิตติ้งค่ะ ^^

3. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    ดีครับ ...แต่รถผมเฉพาะซ่อมก็เหนื่อยแว้ววววว

4. Motaya Saka

Motaya Saka Guest

0
    0
    0
    แสดงว่า ใช้แล้วจุ๊กจิ๊กสินะ

5. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    เหอๆๆ จุ๊กจิ๊กนี่คือ ใช้แล้วจุก แถมต้องจิ๊กตังค์ด้วยอ้าาาาา... HAHAHA... ล้อเล่นนะครับ ที่จริงเจ้าออนเนี่ยไม่ได้ซ่อมยากซ่อมเย็นอะไรเลย เพียงแต่อะไหล่บางตัวเนี่ยใช้มาก็ร่วมๆสิบห้าปีบวกลบได้ ควรจะถึงเวลาเปลี่ยนตั้งนานแล้วน่ะ หากเป็นรถญี่ปุ่นรุ่นใหม่ๆผมเห็นบางทียังป้ายแดงอยู่เลยต้องเข้าอู่ซ่อมซะละ...

6. อืม..ครับรถอายุมากแล้วน้องออน แต่รับประกันทนโคตร(ตู..ทนใช้แม่งโคตรๆ) มาตรฐานอเมริกานี่ไม่มีของโหล(มาแบบไม่ครบโหล..อะไหล่ แบบว่าไม่มีใครอยากสต๊อก ฮ่าๆ) ที่ยังใช้มันก้เพราะมันมีบางอย่างที่ใครไม่มี(บางอย่างที่ใครไม่มีนะหรอ ไม่มีคนเล่นไงรถรุ่นนี้ ฮ่าๆ)ถึงใครจะว่า แต่แบบว่าเรารัก..จุ้ยๆฮาๆ

ต้องลองแล้วจะตกหลุมรัก Chrysler Neon

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้