ใครรู้ Part no. ฟลายวีล มั้ยครับ

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย CaSaNoVa, 25 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CaSaNoVa

CaSaNoVa New Member VIP

334
    7
    0
    ใครรู้ Part no. ฟลายวีล +ราคา เบิกใหม่ มั้ยครับ

ขอหน่อยๆๆ งิงิ

:cry::cry:

2. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    พรุ่งนี้ พี่ check ให้พร้อม ราคา + รูป เป็น เครื่อง D17A2 เกียร์ ธรรมดา หรือ ฮอโต ไม่แน่ใจว่าใช้ต่างกันไหม

3. Yakumo

580
    7
    0
    ตั้มพี่ลอง Check ดูให้แล้ว นะ Fiywheel ของ เครื่อง VTEC กับ EXI ธรรมดา ไม่ต่างกันใช้ PART No. ตัวเดี่ยวกันครับ

Part No. 22100-PLR-003

ถ้าดูจากในรูปก็เป็น หมายเลข 3 นะครับ

ราคาอยู่ที่ ประมาณ 5020 บาทยังไม่ vat

4. CaSaNoVa

334
    7
    0
    ขอบคุณนะครับพี่วิน ราคาพอๆกะของแต่งเลย แง่มๆ

5. Yakumo

580
    7
    0
    ตามที่คุยกันตอนเย็นไงก็ลองคิดดูแล้วกันนะตั้ม ไว้ไง พี่คอยติดตามดูผลงานตั้มอยู่นะ 16 เนี้ย Step 2 จะลงมาอีกขนาดไหน

6. CaSaNoVa

334
    7
    0
    ท้อนิดๆ แต่ไม่ถอย อิอิ

7. Yakumo

580
    7
    0
    เต็มทีไอ้น้องมีไร พี่พอช่วยได้ บอกเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้