สอบถามพี่ๆครับ....อาการ...รอบเดินเบาเวลาปิดแอร์สั่นมากโดยเฉพาะน้ำมัน.(500รอบ)...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mrnormal Anucha, 1 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mrnormal Anucha

Mrnormal Anucha Guest

0
    0
    0
    สอบถามพี่ๆครับ....อาการ...รอบเดินเบาเวลาปิดแอร์สั่นมากโดยเฉพาะน้ำมัน.(500รอบ) ..แต่แก๊สก็สั่น 700-800 เวลาเปิดแอร์วิ่งรู้สึกเดินไม่เรียบเวลา ผ่อนคันเร่ง....ชี้แนะด้วยครับ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    รอบน้ำมันต่ำไปนะครับ ควรจะ 750-850

3. Mrnormal Anucha

0
    0
    0
    ต่ำมากครับ...

4. ถ้าเครื่อง qg เช็คคอยล์กับกล่อง หน่อยก็ดีคับ พังบ่อยเหมือนกัน

5. ดูท่อแว็คที่หัวเรกูเลเตอร์ว่ามีน้ำมันรั่วเข้าท่อไอดีหรือเปล่าส่วนมากหน้าจะเป็นที่ตรงนี้

6. Mrnormal Anucha

0
    0
    0
    เด่วลองเชคดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้