กล่อง ecu ของb14 มันอยู่ตรงไหนครับ หาตามใต้คอนโซลก็เห็นแต่กล่องecuของแก๊ส...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Somsak Sornsueb, 6 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Somsak Sornsueb

Somsak Sornsueb Guest

0
    0
    0
    กล่อง ecu ของb14 มันอยู่ตรงไหนครับ หาตามใต้คอนโซลก็เห็นแต่กล่องecuของแก๊ส ต้องรื้อตรงไหนป่าวครับ

2. ใต้จอแอร

3. Somsak Sornsueb

0
    0
    0
    เทพบุตร ซาตาน ต้องรื้อช่องวิทยุออกมาใช่ป่ะครับ

4. ไม่ต้อง มันอยู่พื้น มีฝาดำๆปิด

5. Somsak Sornsueb

0
    0
    0
    ตรงพื่นด้านหน้าใต้คอนโซลที่เป้นฝาครอบมีน๊อตเบอร์12ยึดสองตัวใช่ป่าว

6. Somsak Sornsueb

0
    0
    0
    เทพบุตร ซาตาน ขอบคุณครับเดี่ยวจะลองรื้อดุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้