ขับๆมา อยู่ๆ แอร์ไม่เย็น ไฟหน้าปัดอ่อน ไฟหน้าไม่สว่าง วิ่งได้สัก 15 นาที รถก็ดับคับ!...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Aj Hacker, 7 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aj Hacker

Aj Hacker Guest

0
    0
    0
    ขับๆมา อยู่ๆ แอร์ไม่เย็น ไฟหน้าปัดอ่อน ไฟหน้าไม่สว่าง วิ่งได้สัก 15 นาที รถก็ดับคับ! สตาร์ทไม่ติด แหง๊กๆ 2 ทีเงียบ!! พ่วงแบต แล้วสตาร์ท ชึ่ง เดียวติดเลย เป็นที่แบต หรือเปล่าคับ ขอบคุณคับ

2. ขับมาไกลรึเปล่าครับ กว่าไฟจะหรี่ลง

3. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ไดชาร์ตน่าจะลากลับบ้านแล้วนะคับ

4. ไดชาร์จ น่าจะมีปัญหา

5. Aj Hacker

0
    0
    0
    LeeSaw P. Wetchamon ขับมาประมาณ 30 โล คับ

6. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    ไฟรูปแบตที่หน้าปัตไม่ขึ้นหรอครับ

7. Aj Hacker

0
    0
    0
    Little Turtle ลืมดูเลยคับ เด๋วพรุ่งนี้ดูคับ

8. ไดร์พักรึป่าว

9. Aj Hacker

0
    0
    0
    เทพบุตร ซาตาน เมื่อเช้าลองสตาร์ท ติดเครื่อง ไฟแบตไม่โชว์ แล้วเปิดระบบไฟทั้งหมด เปิดแอร์ วิทยุ แล้วลองถอดแบตขั้ว- ออก เครื่องไม่ดับ แต่ติดไปสัก 3 นาที ดับครับ เป็นที่อะไรคับพี่

10. ไม่แน่ใจคัพ

11. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
  12. Aj Hacker

0
    0
    0
    ออโต้คับ Little Turtle

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้