ภาพกิจกรรมของทางคลับ..... ( Club Gallery )

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย LonZar_EVOlll, 25 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

กระทู้สำหรับ การลงรูปภาพกิจกรรมของทางคลับ Evolution Thailand

สารบัญรูปภาพ

หน้า 1
    - งาน AWD Club Race ณ สนามพีระ พัทยา
    - งาน Mitsu Drag Racing ณ สนาม BANGKOK DRAG AVENUE
    - งานแข่ง Drag กระชับมิตรของ Evolution Thailand กับ Siam Subaru
    - งาน Meeting ของ Evolution Thailand ในปีที่ผ่านๆ มา
    - งาน Meeting นัดรับประทานอาหาร ของชาว Evolution Thailand
    - งาน Show รถในนาม Evolution Thailand ณ งาน Motor Expo
    - งาน Show รถในนาม Evolution Thailand ณ งาน Motor Show
    - งาน Meeting 11/2007 นัดทานข้าว ณ ร้านอาหาร 13 เหรียญ
    - งานครบรอบ 8ปี Racingweb ณ สนาม BANGKOK DRAG AVENUE
    - งาน AWD Hyper Track Day #2 01/2008 ณ สนามพีระ พัทยา
    - งาน Meeting @ The Crystal และที่ Cafe'69 ณ ตอนเย็นวันนั้น
    - งาน Evening Meeting เดือนกันยายน @ พรีเมียร์พระราม 9

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กันยายน 2008
  2. LonZar_EVOlll

295
    3
    18

3. LonZar_EVOlll

295
    3
    18

4. LonZar_EVOlll

295
    3
    18

5. LonZar_EVOlll

295
    3
    18
    กล้องเบียร์ งาน MEETING# 1 ณ ร้านอาหาร 13เหรียญ

MEETING# 1 ณ ร้านอาหาร 13 เหรียญ (เรียบทางด่วนรามอินทรา)

กว่าจะมากันครบก็ประมาณบ่าย 2 โมง ครับ

รถพี่ก้อง คนดูเยอะเป็นพิเศษ อิอิ .... (แต่อย่าถ่าย ล้อ ใช่ป่าวพี่)

เอ้า.... พี่ ใครทำอะไรตก !!!

รถพี่มาร์ช / lovesingha (เค้าชอบจริงๆ ดื่มตลอด)

คันนี้รถพี่จิ / ei_ji

รถพี่ใหม่ครับ

Evo 2 คันงามสวยจริงๆ รถน้องอ๊อด / aod_e30

รถพี่โอ๋ / ao2005 (รถหรือ โต๊ะเหล้า.... พี่ อิอิ อะน้องล้อเล่นนะ)

รถพี่โอ๊ต / nismomonster (คนขับก็หล่อ ... รถก็หล่อ สุดจริงๆ)

รถพี่อั๋น / primo_xx (เพิ่งถอยมาไม่กี่เดือนนะเนี่ย ... สีเค้าเนียนมาก...)

คันเดียวใน คลับเรา สำหรับ Evo Vll GTA ของพี่ต่อ / Stream8000 ครับ

รถพี่กั๊ก / kukjung_4654 ครับ (อีกไม่นานเกินรอ สำหรับรูปลักษณ์ใหม่)

รถพี่ดิว / -DEW-(RR) กับล้อชุดใหม่ โหดจริงๆ ครับ

รถพี่จิ๊บ / RR_JiB (ลงทุนขนาด โดนงานมาเลยนะเนี่ย ... อิอิ)

Evo Vlll รถน้องแมน / Manolution (สียอดนิยมของปีนี้ สีเหลืองได้ใจจริงๆ)

Evo V คันนี้ก็คือรถพี่ปาล์ม / R palm ครับ

รถสนามคันนี้ไม่ต้องสืบว่าของใคร เค้าคือพี่โอม / -Ome- นั้นเอง

รถน้องตั้ม / [Qoo]Mi[Za] ครับ (วันนั้นพา ฟ ฟ ฟ แฟนมาด้วย อิอิ)

กลับมาอีกครั้งกับ รถนายต้น / evolution 6 blue

*** สำหรับกล้องเบียร์มาอยู่เท่านี้แหละ ครับ อิอิ ***

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤศจิกายน 2007
  6. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    รูปที่ผมถ่ายมีแค่นี้นะ

7. RR_JiB

RR_JiB New Member Member

42
    0
    0
    รูป Meeting ครับ

มากันเยอะเหมือนกัน ทั้งหน้าเก๋า และหน้าใหม่:)

8. RR_JiB

42
    0
    0
    ต่อด้วย คนขับหล่อทั้งนั้น

ต่อครับ

9. RR_JiB

42
    0
    0
    ต่อ.....

ช่วงชุลมุน เก้าอี้ดนตรี:D

10. LonZar_EVOlll

295
    3
    18
    งาน 8ปี Racingweb (กล้องเบียร์)

ซึ่งในวันนั้นต้องขอขอบคุณพี่ๆสมาชิก ที่ได้เสียสละเวลามาร่วมกิจกรรมของ
    ทางคลับและนำไปสู่ความสนุกสนาน ในอีกรูปแบบหนึ่งของ Evo Thailand
    และที่ขาดไม่ได้คือ ต้องขอขอบคุณพี่ๆ ชาว Take Off Motorsport ที่ทำให้
    บรรยากาศวันนั้นมีความสนุก เฮฮา ยิ่งขึ้นครับ (ว่าแต่ตอนที่เค้ามาถ่าย
    video ได้พูดถึง Evo Thailand บ้างป่าวอ่าครับ อิอิ)

เริ่มกันกับภาพแรกเลยครับ

ในวันนั้นพวกเราชาว Evo Thailand ไปถึงสนามกันประมาณ 10 โมงเช้าครับ

พี่ใหม่ก็เพิ่งตามมาถึง

ใกล้ๆ เที่ยงก็เริ่มนำรถมาเรียงแถวครับ

เริ่มด้วยรถพี่โอม กับพี่จิ๊บ ที่วันนี้มาเป็นฝ่ายกองเชียร์ครับ

ต่อมาก็คือ พี่โอ๊ต ซึ่งวันนี้ก็ยอมนำรถลงรุ่น Super Street AWD ด้วยครับ

พี่โอ๋ กับการแข่งรุ่น Super Street AWD ซึ่งได้ที่ 4 มาครองเป็นผลสำเร็จ

คันที่ 5 คือรถ พี่อั๋นครับ วันนี้มาเป็นฝ่ายกองเชียร์ อีกเช่นกัน

รถพี่มาร์ช ก็ลงทำการแข่งขันด้วยเช่นกันครับ

นี่ก็คือรถ นายบ๊อบ นี้เอง .........

รถพี่ใหม่ ที่วันนี้ก็ลงรุ่น Bracket 20 sec.

รู้สึกวันนั้น พี่มาร์ชเราดื่มน้ำหวานไปหลายกระป๋องอยู่นะ อิอิ

ส่วนกลุ่มนี่ก็วางแผนจะไปจีบสาว เอ้ย... วางแผนการแข่งขันกันใหญ่

แต่คนนี้สิ ทำไมดูเซงๆ ละพี่จิ๊บ

วันนั้นสุขทั้งกาย สุขทั้งใจครับ จากการทำบุญกับวัดพระบาทน้ำพุ

ส่วนคนนี้ เค้ามีนามว่า พี่โหน่ง กับกิจกรรมยามว่างอันแสน ถูก.......ก

เอ้าพี่ ใกล้อีกนิด อีกนิด ...... อ่า อ่า เกือบละ (เห็นบอกว่าจะจอดให้ดู)

นั้นไงต้องมารบรอยจากการจอดจนได้ .... อิอิ ล้อเล่นครับพี่น้อง
    พี่เค้ากำลังติด Sticker ต่างหาก อิอิ

รถสวยๆ เหล่านี้คือรถของ พี่ๆ ชาว NAGAOKA ครับ

ซึ่งในวันนั้นทาง Evo Thailand ก็ได้มีตัวแทนนำรถลงแข่งในรุ่น
    Open Drag เช่นกัน คือรถของ พี่น้อย MR.SHOCK UP ครับ

และสุดท้ายมีอะไรมาให้ เดา เล่นๆครับ Header รถใครเอ่ย ???

11. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    รูปรับรางวัล .งาน 8ปี RCW

ผลการแข่งขัน

รุ่น Super Street AWD
    ได้มา 2 ถ้วยรางวัล
    1.พี่โหน่ง Evo6 ชนะเลิศอันดับ1 เวลา 12.24 วิ
    2. โอ๋ Evo6 รองชนะเลิสอันดับ4 เวลา 13.10 วิ
    3. ตามาร์ช Evo6 **** ถ้าไม่ออกตัวฟาวล์ จะได้รองชนะเลิศอันดับ 5:cool:

ส่วนนักแข่งท่านอื่นๆ ที่ร่วมแข่งขันมี
    1. บ็อบ Evo3
    2. ดิว Evo3 ชาฟท์ละลายก่อนทำการแข่งขันครับ

รุ่น Pro Drag OutLow
    1. พี่น้อย MR.SHOCK UP ** เพลาขาด ทำให้แข่งขันไม่จบครับ
    2. พี่โหน่ง Evo6
    3. พี่แก้ว Mitsu Only

รุ่น BK20
    รุ่นนี้มีรถทั้งหมด 95 คัน ตัดเหลือแปดคัน
    เลยเสร็จเกียร์ออโต้ ไปตามระเบียบครับ
    1. ใหม่ Evo3
    2. น้องโอ๊ต 8MR
    3. บ็อบ

12. LonZar_EVOlll

295
    3
    18
    งาน AWD Hyper Track Day #2 (ขอขอบคุณรูปสวยๆ จาก พี่ๆ Siam Subaru ครับ)

CLASS D

CLASS B

13. LonZar_EVOlll

295
    3
    18

Meeting @ The Crystal เรียบทางด่วนครับ

- อะรถใคร รถใครหากันเองนะ ก๊าบ...

- ต่อด้วยการเปิด "ความลับ"

14. LonZar_EVOlll

295
    3
    18

- และเย็นวันนั้นก็ต่อกันที่ Cafe'69

15. LonZar_EVOlll

295
    3
    18
    MEETING เดือนกันยายน จ๋า ...

16. momaydopod

momaydopod Member Member

97
    0
    16
    อยากเข้า คลับด้วย

17. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    แสดงความยินดีกับ พี่ช้าง กับ2ถ้วย Super1500Open/ Bangsean Speed Fest.2008 ครับ

อันดับ5 Overall ในรุ่น Super1500Open ครับ
    อันดับ3 ในรุ่น Super1500Open Junior ครับ

ปี 2008 ต้องยอมรับว่าแกหล่อได้ทุกสนาม มีโพเดียมยืนตลอดปี 2008 จริงๆ ครับ

รูปพี่ช้าง + พี่โหน่ง กับรูปอีโว สวยๆในงาน ตามลิงค์ครับ:cool:
    http://www.mitsusport.com/forum2/index.php?topic=5322.0

18. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    สนามนี้ ประธานโหน่ง พกพริ้ตตี้มาไม่แพ้กันครับ

19. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ความจริงมีเพื่อนๆชาวอีโววิ่งในรายการ ทั้ง Super CAR Thailand2008
    และ Toyota One Make Race2008 กันหลายท่านครับ
    แต่ผมยุ่งมากครับ เลยไม่ได้เก็ยรูปมาฝากเลยครับ

ยินดีกับเพื่อนชาวอีโวอีกหลายคนที่ ยืนโพเดียม ด้วยนะครับ

20. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    นาย ช้าง นายแน่มาก 555

21. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    สุดยอดคับ

22. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    แสดงความยินดีทุกคนครับ
    พี่ช้าง สุดยอดจริงๆ ได้โพเดียม+ได้ที่2ประจำปีด้วย

23. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    สุดยอด ครับผม

24. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ยินดีด้วยครับ

25. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ยินดีด้วยครับ สุดยอด

26. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    รูปนอกรอบ 13NOV08@Motor Sport Land บรรยากาศสนุกครับ

รูป นอกรอบ 13Nov08 ที่ Motor Sport Land ถ่ายมานิดเดียว :cool:
    มีเพื่อนฝูงตามมาตอนมืดอีกเยอะ แต่ไม่ได้ถ่ายรูปไว้เลยครับ
    ต้องขออภัยด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 พฤศจิกายน 2008
  27. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    รูปรถเพื่อนๆสมาชิกที่มาใหม่ครับ
    จะได้รู้จักกันไว้ครับ:cool:

28. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    อันนี้ ก็สมาชิกใหม่ ครับ
    หน้าตาน่ารัก ครับ ชื่ออะไรหว่า ดอลลี่ ใช่เปล่า

ส่วน2คนล่าง เจ้าของครับ
    ชีวิตแบบครอบครัว และรถ Wish + สัตว์เลี้ยงน่ารัก Family Man จริงครับ 5555...

29. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    บรรยากาศสนุก เป็นกันเองดีครับ
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ
    :cool:

รูปที่เหลือ รอกล้องพี่โอ๋ ครับ

30. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    อ้าวรูปรถผมไงไม่มีอะ เออๆลืมไปขายแดกไปล่ะ หุหุหุ ไปล่ะ ฟิวววว.........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้