ช่วยทีครับยุวๆสวิทก็ไม่ทำงาน ปกติไฟมี เปิดจะแจจะมีเสียงวาวทำงาน แต่ตอนนี้...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Emm Nathakorn, 11 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Emm Nathakorn

Emm Nathakorn Guest

0
    0
    0
    ช่วยทีครับยุวๆสวิทก็ไม่ทำงาน ปกติไฟมี เปิดจะแจจะมีเสียงวาวทำงาน แต่ตอนนี้ ไม่มีทั้งเสียงทั้งไฟใครรุช่วยทีครับ

2. ฟิวขาดป่าวครับ

3. Emm Nathakorn

0
    0
    0
    ฟิวตงไหนคับ

4. รอผู้รู้ก่อนครับ

5. ฟิวส์น่าจะอยู่ในห้องเครื่อง ต่อจากแบต. / เวลาใช้งานปกติสวิทช์ต้องกดไปทาง I หรือ II ตอนนี้ดูเหมือนอยู่ตำแหน่ง OFF

6. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    สวิท ถ้าอยู่ตรงกลางแบบในรูปมันปิดอยู่ค้าบ ต้องกดไปทางใดทางหนึ่ง ต้องการใช้เชื้อเพลิงแบบไหนก็กดไปด้านรูปนั้นเลยค้าบ

7. ดูแถวใต้แผงฟิวส์หน้าจะมีฟิวส์ที่ไม่เหมือนชาวบ้านเขาหน้าจะขาด

8. Emm Nathakorn

0
    0
    0
    ผมกดแล้วครับ อันนี้เป็นรูปที่ผมกดไว้ตรงกลางเฉยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้