ฝากไว้สักคันนะคับ si จากระยองคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ต้นหนองบัว เชตน่า, 26 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากไว้สักคันนะคับ si จากระยองคับ

1. พี่ก็ยู่ระยองหราคับ

2. ผมก็ระยองนะ. เจอกันทักทายกันได้คับ

3. สอบถามหน่อยคับว่าสปอยเลยหลังของรุ่นใหนคับ

4. ขอบคุณครับ

5. จิงปะพี่ นุ อมตะ

6. จริงสิคับ. 555

7. ว่าง1เมาคับ

8. ตั้งเย็นเห็นวิ่งผ่านหน้าทางหลวงขาเข้าเมืองปะ

9. ป่าวครับ. จอดอยู่บ้านจะ2เดือนแล้ว. ไม่ค่อยได้ขับเลย

10. แถวไหนครับพี่

11. วัดโขดหินครับ

12. อะเคคับไว้เจอกันคับ

13. สวยมากครับ

14. ขอบคุณนะครับ

15. ถ้าเจอณุก็ถอดเบรกได้เลยนะครับเพราะรถไม่ได้วิ่ง55

55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้