มีท่านใดเคยเปลื่ยนถ่ายน้ำมันเกียร์เองบ้างครับน๊อตถ่ายอยู่ตรงไหนหรือต้องถอดสายออยคลูเลอร...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ไกรนัฐวัฒน์ บุญไม่ละ, 19 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มีท่านใดเคยเปลื่ยนถ่ายน้ำมันเกียร์เองบ้างครับน๊อตถ่ายอยู่ตรงไหนหรือต้องถอดสายออยคลูเลอร์เกียร์สองเส้น(ตามรูป)เคยคิเจะทำเองแต่ไม่กล้าทำ

1. Peera Don

Peera Don Guest

0
    0
    0
    น้อตถ่ายน้ำมันเกียอยุ่ด้านใต้ชุดเกีย ปะแกเบอร์ 19 ครับ

2. น้ำมันเกียร์ออโต..แนะนำให้ช่างทำให้ดีกว่าครับ

3. รับทราบครับผม

ได้รถมีรูถ่ายครับ เติมกลับที่ก้านวัดเลย ถ่ายเท่าไหร่เติมกลับเท่านั้นอย่าเติมเกิน ง่ายๆครับ น้ำมันเหลือเอาไปถ่ายพาวเวอร์ได้อีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้