เบื่อรถติด เบื่อควัน เบื่อเมีย เบื่อผัว เบื่อตีกะหรี่ กันหรือยัง...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Nipawit Fachaiyaphum, 24 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เบื่อรถติด เบื่อควัน เบื่อเมีย เบื่อผัว เบื่อตีกะหรี่ กันหรือยัง กระทู้นี้แก้ปัญหาให้เพื่อนๆสมาชิกได้ ขอเชิญ พบกับ พับกบกระทู้มีทติ้งที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในรอบ 40 ปีของ SI Thailand **** Meeting แก่งกระจาน racing เกรียนกันตั้งแต่ออกจาก กทม.ยันที่พัก **** สถานที่ : เขื่อนแก่งกระจาน วันเวลา : เสาร์ที่ 29-30 สิงหาคม 2558 **** เนื่องจากต้องมีการกำหนดจำนวนห้องพักและนัดโอนเงินจอง ทางผู้ดูแลคลับจึงขอความร่วมมือสมาชิกที่มีความปรสงค์ที่จะ ไปมีทติ้งในครั้งยนี้ รีบลงชื่อเพื่อที่จะให้ทางผู้ดูแลเปิดกระทู้โอนเงินสำหรับจ่ายเงินจองที่พักโดยด่วน #### เชิญลงชื่อ จำนวนผู้ติดตาม และเบอร์โทรศัพท์ในกระทู้นี้ได้เลยคับ #### สงสัยสอบถาม KongJone ก้อง Kasit Jongjit ดี้ Sornarong เต้ย Nattaphong หึ่ม Kamonlapong กอฟ Kanpong อ๋อม

1. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    +1 ไปครับบบบบบบบ

2. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
    30 honda day อีก >,< แต่ก็คงปายย 555

3. NewZa Si

NewZa Si Guest

0
    0
    0
    หัววว กี่บาทพี่

4. จำนวนเงินยังกำหนดไม่ได้คับ ต้องลงชื่อนับหัวก่อนถึงจะหารค่าห้องได้ถูกต้องคับ

5. ชื่อ จำนวนผู้ติดตาม เบอร์โทร ไอ้มอดสองคนทำเป็นตัวอย่างหน่อย

6. NewZa Si

0
    0
    0
    ไม่นอนในห้องได้ไหมพี่ นอนในรถแทน 555+

7. Mano Changkerd

Mano Changkerd Guest

0
    0
    0
  8. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    NewZa Lp จะพยายามจัดไม่ให้แพงมากครับ ยังงัยสนใจไปร่วมกันได้

9. NewZa Si

0
    0
    0
    อยากไปคับ แต่ใบขับขี่ยังไม่มีเลย 555+ จะพยายามเกบเงินพี่

10. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    Chadchaval Thongyu พี่นุๆ ทริปนี้เราจะไปรำลึกความหลังงานเปิดตัวพี่กันนะ ไปป่าวๆ

11. 30 งานแต่งเพื่อนสนิท

12. มันต้องแบบเน้

13. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    5555 สาดดดงานเย็น กลับทันๆ

14. กูนับคนไปได้ 20 ละจองเลย

15. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    ลุ้ยเด่ะ เบส อุ้ม งิงิ ลุ้ยยยยย

16. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    4 คันละ เอ้าเว้ย 4ห้องเราก็ไป 555555

17. Guntump Tumpp

Guntump Tumpp Guest

0
    0
    0
    ไปครับ ตั้ม + 1 ผู้ติดตาม(เมีย) เบอร์โทร 085-399-8288 ครับ

18. เนี้ย ใครลงชื่อไปดูแบบพี่ตั้มนะ เอาตามนี้เลย

19. เต้ย +น้ำกรด Krod Like

20. Thanakit Athibai

0
    0
    0
    คือ เบสกะอุ้ม อาศัยรถไคไปได้บั้งงะ555

21. รถ พี่ จ๊ะ นิองเบิฟ

22. Thanakit Athibai

0
    0
    0
    โอเคกั้ปป จุ้บๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้