มีเพื่อนๆสมาชิกทางด้านกรุงเทพเหนือ รังสิตปทุมธานี กันกี่ท่านครับแวะมาทักทายกันหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tai Phutai Kutjumnain, 6 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มีเพื่อนๆสมาชิกทางด้านกรุงเทพเหนือ รังสิตปทุมธานี กันกี่ท่านครับแวะมาทักทายกันหน่อยครับ

1. ผมไทครับ อยู่แยก คปอ.ครับ

2. เงียบกริ๊บ สงัสยจะมีไทคนเดียว

3. เจอหลายคันเหมือนกันครับ สีดำ สีฟ้า แต่ไม่กล้าทักกัวโดนยิง555+

4. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    คนนี้เลยครับอยู่รังสิต Jan Sittirut

5. Jan Sittirut

Jan Sittirut Guest

0
    0
    0
    หวัดดีครับ เจอทักได้เรย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้