สอบถามคับผม อยากทราบว่าพอจะมี พี่ๆ เคยใช้โช๊ค D2 ตัวนี้มั๊ยคับ ผม อยากทราบ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย GeniusShop Tob, 14 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GeniusShop Tob

GeniusShop Tob Guest

0
    0
    0
    สอบถามคับผม อยากทราบว่าพอจะมี พี่ๆ เคยใช้โช๊ค D2 ตัวนี้มั๊ยคับ ผม อยากทราบ ความคิดเห็นนิสนึงคับ ว่าเป็นเช่นไร ^_^ ฟิลลิ่ง หรือ ประสิทธิภาพ ทำนองนี้คับ * ขอบคุณล่วงหน้าค๊าบบบ ^_^

2. Sarawut Rasuwan

Sarawut Rasuwan Guest

0
    0
    0
    ปูเสื่อรอฟัง

3. Ab Solute

Ab Solute Guest

0
    0
    0
    ต้องปูเสื่อด้วยหรอคับ..

4. Aunz Interistaz

Aunz Interistaz Guest

0
    0
    0
    ปูม้าได้มั๊ยคับ

5. Casper Xza

Casper Xza Guest

0
    0
    0
    ตามๆด้วยคับ

6. Sirisak Nakkaew

Sirisak Nakkaew Guest

0
    0
    0
    ผมใส่ อยู่ครับ เเต่เป็นตัวเก่ากระบอกม่วง คหสต.นะครับ ผมประทับใจมาก สะปริงหน้า กำลังพอดีเลย เครื่องผมd15b เเต่สะปริงหลัง รู้สึกจะเเข็งไปนิดสำหรับใช้งานสบายๆ เเต่ถ้าอารมณ์ซิ่งๆหน่อย ผมว่าโอเคร์เลย ไม่เเข็งเกินไปกำลังดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้