ใครต้องการเสื้อคลับ ที่มีแค่ 40 ตัวในโลก เตรียมตัวไว้นะครับ จะมีการปล่อยของ เร็วๆนี้ครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Eakri Chindaprasert, 18 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครต้องการเสื้อคลับ ที่มีแค่ 40 ตัวในโลก เตรียมตัวไว้นะครับ จะมีการปล่อยของ เร็วๆนี้ครับ

1. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    หึๆๆ... ทำหยั่งกะปล่อยยาล๊อตใหญ่เลยแฮะ!!!

2. ขอตัวหนึ่ง คร๊าบบบบบบบบบบบ สงสารคนไกลเถอะ

3. ผมด้วยคร้าบ..อยากได้ๆๆๆ

4. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ตกหล่น 1 คนครับ ที่ยังไม่ได้ รับของที่ไหนครับ อิอิอิ

5. มาทีหลังนี่ สงสัยต้องบริจากเข้ากองทุน neon club กันบ้างแล้ว รึป่าวครับพี่ เป๋า

6. ใช่แล้วครับ จะคืนต้นทุนให้เฮียซ้งครับ ถ้าเหลือค่อยเก็บเป็นทุนครับ ตอนนี้ขอเช็คค่าส่งของก่อนว่าเท่าไหร่ครับ

7. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    พี่เป๋า ถ้าของล๊อตนี้ปล่อยออกไปได้สำเร็จ พวกเราก็ไม่ต้องลำบากกันแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้