My Car in Paint Shop (So Sad and still waiting)

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 23 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    รอๆๆๆ ออกมา

2. Kong_ES

Kong_ES New Member Member

21
    1
    0
    เอาคิ้วข้างประตูออกเหรอครับ
    เสร็จแล้วหล่อแน่ๆ
    อยากทำบ้างเหมือนกันครับ แต่ไม่อยากทำสีใหม่

3. Yakumo

580
    7
    0
    ไม่ได้เอาคิวออกครับ แต่ถอดไปทำสีใหม่น่ะครับ

4. byeby

byeby New Member Member

64
    3
    0
    เตรียมตัว หล่ออีกแล้ว พี่วิน หุๆ

5. Yakumo

580
    7
    0
    เมื่อเช้าไปดูรถก่อนไปทำงาน มีติ งาน เพียบเลย วันนี้ เขียนให้เลย เหมือนผมไป QC ที่อู่ มาอ่ะ วันนี้แก้งานผมทั้งคันเลย รอบกัน แบบว่า งานสีออกมาไม่ละเอียด เก็บงานไม่เรียบร้อย ผมก็เลยให้แก้ให้ใหม่ เค้าก็แก้ให้ใหม่ทั้งหมด ก็มาดูกันก่อนแล้วกันนะเล่นๆๆ

รถตอนไม่มีฝากระโปรงเป็นแบบนี้แหละ

มาดูท้ายรถก่อน

เมื่อไหร่จะเสร็จสักทีนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้