ขออนุญาติสอบถามหน่อยครับ คือว่ารถผม เครื่อง GA 15...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Adison Nakonsakhet, 25 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติสอบถามหน่อยครับ คือว่ารถผม เครื่อง GA 15 สตาทติดยากต้องลากกันยาวหน่อยแต่พอติดแล้วแรกๆเหมือนทำงานไม่เต็มสูบสักแปปค่อยนิ่ง ต้องแก้ไขยังไงครับ รบกวนด้วยครับ

1. ติดแก๊สป่าวครับ

2. ป่าวครับน้ำมันล้วนๆ

อันนี้ต้องรอผู้รู้ครับถ้าเป็นผมสิ่งที่ผมจะเช็ค 1หัวเทียน2กรองอากาศ3กรองน้ำมันเบนซิน เบื้องต้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้