อยู่ขอนแก่นวันนี้พี่ให้พาไปเอารถที่ซ่อมเสร็จแล้วที่อุดร พอไปถึงอู่...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ตรัยณภรัท เสาวรา, 20 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อยู่ขอนแก่นวันนี้พี่ให้พาไปเอารถที่ซ่อมเสร็จแล้วที่อุดร พอไปถึงอู่ ช่างเจ้าของร้านเห็นรถบอกนีออนสวยดี ดูแลรถได้ดีจริงๆ แล้วเดินหายไปข้างในออกมาถืออันนี้มาด้วย บอกมีอะไหล่เก็บไว้ให้ ให้ฟรี..โอ้โห!ทำไมช่างพอดีเยี่ยงนี้ ไฟด้านขวาที่ใส่อยู่ก็แตกแล้วใช้เหล็กรูยึดไว้เฉยๆ โชคดีเลยไม่ต้องหาซื้อยิ่งแพงๆอยู่ อู่อยู่อุดรบ้านม่วงอะไรนี่ล่ะ..ขอบคุณมากนะครับ:)

1. ขอโทษเขียนผิด ด้านซ้ายครับ

2. Porpor Napat

Porpor Napat Guest

0
    0
    0
    ไม่มีอะไรสุขไปกว่า หาอะไหล่ของรถเราเจอคับ ยินดีด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้