กลับบ้านก็อัพเลย5555 ขอบคุณสำหรับเสื้อสวยๆนะค่ะ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Donlalak Chaturongkakul, 17 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    กลับบ้านก็อัพเลย5555 ขอบคุณสำหรับเสื้อสวยๆนะค่ะ

1. อิจฉามาก อยากไปแต่ไม่ได้ไป อยากได้เสืื้อแต่ไม่ได้ เฮ้อ

2. อุ้มกลบตั้งแต่3ทุ่มครึ่งแล้วค่ะ แต่พวกพี่เขาพึ่งกลับกันเอง

3. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    1 เสื้อสวย 2 คนใส่ก็สวยนะ

4. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    เสียเสื้อเค้าหมด ถอดๆๆ... ฮี่ๆๆ

5. นานๆที่จะมีคนชมน้องดูๆๆๆๆๆ ป๋าบอนด์5555 ให้อุ้มถอดข้างในก็ไม่มีอะไรอะเด่55555

6. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ่ะนะ... เชื่อว่าไม่มีอะไรข้างในครับ มีแต่ห่วงยาง กรั่กๆๆ....

7. ย่ะ ใครจะเหมือนป๋าล่ะเสื้อฟิตเชียวโชว์ หนุ่มเต็มที่555. ล้อเล่นน้าาาาา

8. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ่ะนะ... มีดีก็โชว์สิคร๊าบบบ คุณน้องงงงงอุ้มมมมมม.... กล้าโชว์มั่งป่ะเหอะเราน่ะ... เอิ๊กส์ๆๆ

9. มีตัวสติชด้วย มันคืออะไรอ่ะ

10. พี่บอนด์ ไม่กล้า555 คุณnares กระเป๋าค่ะอุ้มชอบสติชแฮะๆ

11. คนสวยใส่อะไรก็ย่อมสวย..

12. ถ้าไม่ได้เสื้อช่วยล่ะแย่55555

13. ใส่แว่นกับถอดแว่นสวยคนล่ะแบบเลย

14. Wichain Puengko

Wichain Puengko Guest

0
    0
    0
    ไม้แขวน...ดี..แขวนอะไรก็ ดูดี

15. 5555 ไม้แขวนเสื้อ คิดได้เนาะ

16. ตรัยนาถ เสาวราขอบคุณค่ะ ตาถึงนะพี่เนี้ย555 Wichain Puengkoดีใจนะเนี้ยมีคนชมหนูแฮะๆ ไม่บ่นเหมือนใครบางคนเหอะๆๆ

17. Bond Comsquare

0
    0
    0
    คำอธิบายในภาพ... พรีเซ็นเตอร์กำลังชี้โชว์ไซส์เอสสสสส.... น่ะ เล็กมากๆๆๆๆ (เสื้อนะ) HAHAHA.....

18. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
  19. นิแค่นี้น้องก็จองคานแล้วนะ 5555 ป๋าบอนด์

20. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    พี่บอนด์ใจร้ายอ่ะ 5555

21. อืมมมมมมมมม

22. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ้าว? หยิงอุ้มทำงานบริษัทก่อสร้างหรือครับ? มีแต่เค้าจองคอนโดนี่เล่นจองคาน??? HAHAHA โดนอีกดอก....

โห แต่ละคน 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้