สอบถามเรื่องช่วงล่าง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Buzzlightyear, 30 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Buzzlightyear

Buzzlightyear Guest

0
    0
    0
    พอดีผมกำลังอยากได้เจ้า 623 น่ะครับ เลยอยากถามว่าระบบช่วงล่างใช่ของฮอนด้าได้ทั้งหมดเลยหรือเปล่าครับ แล้วอะไหล่อื่นๆ+ค่าบำรุงรักษาแพงมากไหมครับ ขอบคุณครับ

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    หวาดดีคับบบบ
    สวนใหญ่ที่ผมทำมาทั้งหมด มันก็ ฮอนด้าหมดเลยน๊ะคับ
    แล้วทั้งหมดที่ผมทำ มันก็คือ หมดแล้ว !!!
    เพรราะมี คนเคยบอก มีของ Rover ด้วย แต่ทำมาหมดแล้วก็ ยังไม่เจอ

3. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    มือเปิดด้านนอก ก็ odessey ปี96 ได้หนิคับ เคยเห็นว่ามันเหมือนกันเลย

4. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    จิงดิคับบ อันนี้ ผมไม่รุ้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้