สปอร์ตไลท์เสร็จยังเอ่ย

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย combo, 28 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    ไฟตัดหมอกหล่อแบบเสดยังอ่าครับ ตอนนี้รถมันวิ่งตาโบ๋ๆ มานานแล้วมันตะแหม่งๆน่ะ ฝนก็ตกด้วย
    ถ้าเสร็จแล้วจะได้ใช้ประโยชน์เลยน่ะครับ

อิอิอิอิอิ ฝากถามผ่านบอร์ดจ๊ะ เบอร์หายอ่า โทษทีน้าาาาาาาา

2. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    หวัดดีคับ k Tap...
    เสียดายที่ไม่ได้ไป meeting week ที่แล้ววน่ะคับบ...คงจาติดภาระกิจด่วนน...
    ไว้โอกาสหน้า เจอกันแน่นอนนคับ..

เรื่อง Spot Light ไฟตัดหมอก.. ลองติดต่อ คุณ โทนี่ ดูคับ....(เปลี่ยนชื่อเป็นโทเนียนเรียบร้อยแล้น)
    (meeting วันนั้น คุณโท ทำเนียนกะสาวๆมั๊กกเลย...เพื่อนๆเลยเรียกว่าโทเนียน555...)

ผมว่าจาไปทำอยู่เหมือนกัน
    อยู่แถวๆ พูนทรัพย์ / รังสิต ปทุมธานี
    เบอร์ติดต่อ>>>> 0830043720 / ขอสายโทเนียนได้เลยคับ..55

3. combo

75
    0
    0
    เอิ๊กๆๆๆ เก๊าะให้ของOriginalของผมไป กะคุณโทเนียน เอ๊ย โทนี่ไปน่ะล่ะครับ
    เห็นว่าจะเอาไปทำบล็อคใหม่น่ะ รออยู่เนี่ย อิอิอิ

4. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    โฮ้hoo ที่แท้ Original เป็นของ k Tap นี่เอง...ที่ทำให้เพื่อนๆ ได้มี spot light ใช้กันหลายคน..thank u thank u...
    แต่เจ้าตัวกลับไม่มีของใช้ ...แป่ววว....
    เด่ว ทู จาช่วยโทตามโทเนียนให้....666

5. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    OK โทรเนียน เราจะจำไว้ 55555+++++

6. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    จริงครับ พี่โทแกเนียนจริงๆ 5555555555555

ไม่เห็นไม่กล้าบอกนะเนี่ย

7. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    กรุณาเปลี่ยนคำลงท้ายให้ใหม่ได้มั้ยครับ พี่ทรู เด๋วกระผมไม่ทำ สปอรต์ไลท์ให้น่ะครับๆๆๆๆๆ 5555 สถานการณ์มันพาไปจิ่งๆ
    ความคืบหน้าตอนนี้ 75% แว้ว กะลังทำต้นแบบอยู่ รับรองได้หล่อกันทุกคนล่ะที่นี วันที่10 /6/51 ได้เห็นแน่ๆๆ

ปล. คุณโอมไม่ต้องจำก็ได้ครับ5555

8. ่คืบหน้า อย่างไร

ขอถามหน่อยว่า 75 เปอร์เซนต์ นี้ คือความคืบหน้าของ สปอตไลท์ หรือ พี่สาวคนนั้นคร๊าบๆๆๆๆๆ

555 ตอบให้เคลียร์หน่อย ถ้าเป็นพี่สาวคนนั้น 75%กับ 1อาทิตย์ ถือว่าเนียนมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ555+++

จาก โอห์ม ไม่เนียน

9. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ตอนแรกผมก้ งง ว่าทำมัยเรียกพี่โทเนียน

ที่แท้ก้ เนียน เพื่อนเจ้ดาวันนั้นนี่เอง

ฮาๆๆๆ

รูปถ่าย หลักฐาน มีพร้อม

10. combo

75
    0
    0
    แหม่ รู้สึกผิดที่เริ่มกระทู้ ทำคุณโทนี่ โดนเผาซะเกรียมเลยอ่ะ
    ฮ่าๆๆๆๆ ขำๆกัน พ่อแม่พี่น้อง
    เดี๋ยวอะไรๆที่มันจะเข้าด้ายเข้าเข็ม เอีย มะใช่ เข้าที่เข้าทาง คุณโท เค้าจะไม่มีสมาธิทำกันพอดี
    เห็นบอกตั้ง75% แระนาาาา
    รออยู่ก๊าบ อย่าให้หมดหน้าฝนก่อนนะค๊าบ
    สายตาสั้นเริ่มแก่เริ่มมองไม่เห้นทางแล้วก๊าบบบบบบบ
    ต้องการด่วนนนนนนนนน

11. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ถึง.โท.

เสาร์นี้ทำงานรึป่าวอยากเห็นวิธีทำไฟเบอร์จะลองมาขึ้นรูปทำชายล่างหน้าหลังดู
    เพราะเสาร์นี้กะจะไปเดินเล่นพูนทรัพย์ถ้าว่างจะเลยมาหาครับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้