RT81 โปรเจ็ค ทุนน้อยหอยน้อยตัวจริง !! ^^

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย adenaline, 23 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. adenaline

adenaline New Member Member

44
    0
    0
    ตอนนี้ก็ทาสีเสร็จแล้วครับ ฮ่าๆๆๆ ทำมานานซะเหลือเกิน เหลือวายระบบไฟ ขัดเงาสี บุภายใน
    สิ่งเหล่านี้ล้วนแล้วแต่รอปัจจัยอันน้อยนิดอยู่ :D มาชมรูปกันครับ พี่ๆ

คุณภาพตามราคาครับ อิอิ... อู่บ้านๆของลุง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤศจิกายน 2009
  2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    รอชมต่อไป

3. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    รถสวยครับ สีขาว เชียว

4. adenaline

adenaline New Member Member

44
    0
    0
    สวยเหมือนD-maxในรูปพี่เต้ยไงครับ :D

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    จะคลอดมาอีกคันแล้ว RT ... อิอิ

6. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    แหล่มเลยครับ.........อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้