MITSUBISHI LANCER CEDIA ทำเป็น EVO ได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย TORQUE, 21 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TORQUE

TORQUE New Member Member

2
    0
    0
    MITSUBISHI LANCER CEDIA เดิมๆ เกียร์ MT ทำ EVO 7-9 ได้มั้ย 1. ทำชุดแต่งรอบๆคันให้เหมือน EVO ได้มั้ยครับ เช่นฝาโปรง ชุดแต่งรอบคัน ปอยเลอร์ ประมาณเท่าไรครับ 2. ทำเป็น EVO ต้องตี โปร่ง ข้างมั้ยครับ ซุ้มล้อของCEDIAเท่ากันกับ EVO มั้ย 3. ไม่ทำเครื่องนะครับ รอดูราคาชุดแต่งก่อนว่าจะไหวมั้ย
    4. ส่วนท่อแต่งนี้คงไม่แพงใช่มั้ยครับ

2. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ตอบว่าทำได้เลยครับ.. ผมมีอยู่ 1 คันครับผม สนใจม่ะ ราคาก็ 8 แสนครับผม. แท้ ๆ ทุกชิ้นทั้งคัน.. สับเปลี่ยนกันได้เลย อ้อ.. เป็นของโว 9 นะครับ.. ลองแวะไปดูได้ที่นี่ครับ http://www.club4g.com/index.php/topic,45744.0.html

3. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    ตามพี่เอกไปเลย ถ้ามีตัง ไม่รอดมือผมหรอก

อิอิ

4. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    หรือลองถาม น้อง จีดู ไปทำมาเเล้วคับ

5. G Cedia Racing Service

G Cedia Racing Service New Member Member

146
    3
    0
    ถูกต้องนะคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้