MG5 เปิดตัวที่ไทยแล้วเหรอครับ มีโชว์ที่ไหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Medsri10, 19 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Medsri10

Medsri10 New Member Member

3
    0
    0
    ไปอ่านเจอมาว่า MG5 เปิดตัวที่ไทยไปเมื่อ 19 พ.ย. ปีก่อนน่ะครับ ทีนี้เลยอยากทราบว่าตอนนี้มีงานโร้ดโชว์หรืออะไรอย่างนี้ที่ไหนบ้างไหมครับ อยากไปดูของจริง

2. Maurice

Maurice New Member Member

2
    0
    0
    เนี่ยครับ เสาร์อาทิตย์นี้มีงานที่เซ็นทรัลแอร์พอร์ต แต่ที่เชียงใหม่นะครับ ไม่ทราบสะดวกแถวไหน?

3. Medsri10

Medsri10 New Member Member

3
    0
    0
    จริงๆก็ไม่ได้อยู่เชียงใหม่ครับ แต่ไปสะดวกอยู่ ถ้ามีงานจัดแบบนี้ก็คุ้มค่าเดินทางอยู่ครับ จัดที่เซ็นทรัลแอร์พอร์ตใช่ไหมครับ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้