*+* ES 1.7 AUTO VTEC ใครใช้ท่อไส้ตรง 2 นิ้ว บ้างครับ *+*

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย GU GANG GODS, 28 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GU GANG GODS

GU GANG GODS New Member Member

147
    4
    0
    อยากถามหน่อยครับ ว่าใส่แล้วเป็นไงบ้าง พอดีมีความคิดจะเปลี่ยนอยู่ครับ ของเดิมไส่ spoon ไส้เกรียวอยู่ มันเงียบไป :):)

2. ed_mark

ed_mark New Member Member

34
    0
    0
    ผมใส่อยู่ Spoon ไส้ตรงจะอืดต้นนะครับ แต่กลางถึงปลาย วิ่งดีครับ

3. chai_es

chai_es New Member Member

202
    13
    0
    ตามนั้นเลยคับ..................:):):)

4. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    อืดก้อขายสิครับ:cool:

5. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ตามนั้นครับ

6. ed_mark

ed_mark New Member Member

34
    0
    0

ถ้าขายจะบอกพี่คนแรกเรย :D:D

7. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ใ ส่ ท่ อ ส ปู น ยั ง ไ ง ต้ อ ง ทำ ใ จ ต้ น ห า ย น่ ะ คั บ

8. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    อยากเปลี่ยนเหมือนกัน....อิอิ

9. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    สรุปว่า ท่อ spoon ใส่เกรียวใส่ AT มันดีไหมคับ

ถ้าไม่ดีจาแก้ไขยังไงคับ

อย่าบอกว่าใส่ท่อ MUKEN วนนะคับ

10. GU GANG GODS

GU GANG GODS New Member Member

147
    4
    0
    มันก็ ok นะครับ แต่เรื่องของเรื่องคือของผมเสียงมันเงียบอ่า ไม่ซะใจ เริ่มเบื่อทรงแล้ว :):)

11. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    ไส้ ตรง 2 นิ้ว .. ม่าย รุ อ่ะ ค่ะ

รุ แต่ 3 นิ้ว อ่าส์ ...... ดัง ได้ จายยยยย แนว ( ลั่นทุ่ง ) คร้า ^_^

12. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ ที่ช่วยตอบครับ
    ปล.อยู่บ้านใช้ login เก่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้