ECO CAR ไปกลับวันละ 20 โล จ่ายค่าน้ำมันเดือนละ 200 บาท...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Nitichote Sungsinchai, 4 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ECO CAR

ไปกลับวันละ 20 โล จ่ายค่าน้ำมันเดือนละ 200 บาท (ที่เหลือเพื่อนออกให้...รถอะไรประหยัดจริงๆ

1. Poc Wintawamorn

Poc Wintawamorn Guest

0
    0
    0
    ของผมเติมเต็มถัง เดือนนึงยังใช้ไม่หมด ( จอดไว้หน้าบ้าน )...^_^

2. ไมของผมกินน้ำมันจัง เติมเต็มถัง700บาท ขับไม่ถึงร้อยโล เติมใหม่อีกแล้ว

3. ของผมปีละถัง ปีนี้ยังใช้ไม่ถึงครึ่งถังเลย

4. Max Lux Aemp

Max Lux Aemp Guest

0
    0
    0
    ผมไปกลับ กรุงเทพ เชียงราย น้ำมันถังเดียว ครับ

5. แหมมมมม พี่น้องชาว Daihatsu ให้ความสำคัญกับเรื่อง ECO car มาก สงสัยต้องจัดสัมนาและเชิญ club meeting สักรอบ จะได้แจกรางวัลให้กับทุกคน

6. DaiJo Mudai

DaiJo Mudai Guest

0
    0
    0
    กินน้ำมันไม่ว่า เสียหน้า " ไม่ได้ "
    555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้