Civic Coupe จะเปลี่ยนท่อ ใส่ท่ออะไรดีครับสวยๆ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Panithi Prachumpan, 12 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    Civic Coupe จะเปลี่ยนท่อ ใส่ท่ออะไรดีครับสวยๆ

1. ของผม HKS ครับ

2. Si Rameo

Si Rameo Guest

0
    0
    0
    Auto ก็ fgk
    MT ก็ Js

3. ชอบแบบไหนดีครับ เอาแบบหวานจนชม หรือโหดจนคนกลัว
    หวานๆก็นี่เลย GT Box ของสำนัก กากีโมโต๊ะ รอบเบาทุ้มๆ รอบปลายนี่หวานจับจิต ถ้า N1 คือทอร์ GT Box ก็ไม่ต่างกับ โลกิ
    ถ้าชอบโหดๆ ก็ไปพวก Fireball / Hyper
    ถ้าชอบนุ่มตุ๋มติ๋ม ก็Mugen/FGK
    แต่ถ้าท่อไทยผมไป PipeWerk ครับ เสียงเป็นเอกลักษณ์ที่สุด

4. Por Si

Por Si Guest

0
    0
    0
    Fireball เลยครับผม หล่อลั่น

5. AE Jacky

AE Jacky Guest

0
    0
    0
    ของผมfgk เงียบเบาสบายหูดีครับ

6. Nott Kingvachira

Nott Kingvachira Guest

0
    0
    0
    เคยใช้ mugen ไส้วนใส่กับออโต้เหมือนกัน เดินเบาเงียบ เหยียบไม่เกิน 3-4 พันรอบ นุ่มทุ้มน่าฟัง รอบสูงกว่านี้ลั่น รวมๆ เงียบดีวิ่งดี

7. Nattawit Upala

Nattawit Upala Guest

0
    0
    0
    TANABE EXH. นุ่มๆทุ้มๆพี่

8. Asimo Weeraphat

Asimo Weeraphat Guest

0
    0
    0
    5zigen fireball คับ

จบที FGK ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้