ขออณุญาติครับว่ากันด้วยเรื่องพวงมาลัย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แสบ บุญชู, 26 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออณุญาติครับว่ากันด้วยเรื่องพวงมาลัย ขีบรถไปตามทางเรียบๆมีอาการพวงมาลัยหนักมากแต่พ่ิเวบารถกระแทกตกหลุมเขาพวงมาลัยเบาเลย จะเบาช่วงกระแทกอะครับ...มันจะมีปัญหาบริเวณไหนบ้างครับ. บางที่น้ำมันก้อไม่วนครับ

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ลองแกะ ตลับลูกปืนเบ้าโช๊คครับ

2. ครับผม. ขอบคุณครับ

ครับผม. ขอบคุณครับ. ใช้แล้วพี่ผมไปตกหลุมถึงขั้นแแม็คแตกข้างซ้าย Teerasit Sintes

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้