ใช้ขันตะปูเกียวทั้งวันวันนี้พอดีตาไฟมาถึงว่าจะใช้ตั้งตาไฟสักหน่อยแบตหมดใช้มือขันเอามันเ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศักรินทร์ ดาวร้าย, 26 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใช้ขันตะปูเกียวทั้งวันวันนี้พอดีตาไฟมาถึงว่าจะใช้ตั้งตาไฟสักหน่อยแบตหมดใช้มือขันเอามันเหนื่อยน่ะใครที่ยังไม่มีหาไว้ใช้น่ะครับเวิกสุดๆขอบอก

1. ตาไฟ!! ฤาษีตาไฟรึป่าวครับ?

2. ใช้ดีมากครับในการขันน๊อตตั้งไฟหน้า

3. มันพอได้แก้อยู่คับ

4. กิ๊บล็อคน็อตฟังหมดสำรองใช้ไม่วันนี้เลยทำไม่เสร็จ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้