Ga 15 สตาทติดยาก ติดแล้วเร่งไม่ขึ้น รอบตกจนรถดับจนกว่าเคริ่องจะร้อนถึงเปนปกติ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Monzter Mixer, 7 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Monzter Mixer

Monzter Mixer Guest

0
    0
    0
    Ga 15 สตาทติดยาก ติดแล้วเร่งไม่ขึ้น รอบตกจนรถดับจนกว่าเคริ่องจะร้อนถึงเปนปกติ เปนตอนใช้น้ำมัน ใช้แกสไม่เปนไรเร่งปกติ ใครมีเบาะแสแจ้งอาการทีครับ

2. Kris Dio Kant

Kris Dio Kant Guest

0
    0
    0
    ติดทุกสูบรึป่าวครับ?

3. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    ลองดูปั๊มติ๊ก แต่ถ้าเครื่องร้อนแล้วน้ำมันเร่งได้ปกติ ก็ลองเช็คพวกหัวฉีดดูครับ

4. เป็นเหมือนกันเลยครับ แต่ของผมไม่ได้ติดแก็ซ แล้วแต่อารมบางทีครั้งเดียวติดบางที4-5ครั้งติด รอผู้รู้ให้คำแนะนำเลยครับ

5. Monzter Mixer

0
    0
    0
    จะได้เปนวิทยาทานด้วยครับ

6. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    ถ้าสตาร์ทติดยาก สิ่งที่ควรเช็ค 1.หัวเทียน 2.กรองเบนซิน 3.ปั๊มติ๊ก 4.เร๊กกุเรท 5.หัวฉีด ครับ

7. Monzter Mixer

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆความเห็นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้