ตามหากรอบตัวที่มีคำว่า SUNNY อยู่ ใครมีบอกหน่อยนะครับ ถ้าให้ไปหาเชียงกง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thanakron Jantaweep, 10 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหากรอบตัวที่มีคำว่า SUNNY อยู่ ใครมีบอกหน่อยนะครับ ถ้าให้ไปหาเชียงกง บอกเลยไม่มีเวลาไปเลยครับ ผิดกฏลบโพาได้เลยนะคร้าบบบ

1. มีเยอะอยู่นะ

2. ผมเจออยู่นะที่เซียงกง เยอะแยะเลยคับ

3. ผมมีเอาเปล่าเก่าญี่ปุ่น

4. สายๆจะติดต่อไปนะครับ ^^

5. ใครมีอีกไหมครับ โทรไปพี่เขาไม่รับสาย

6. ใช่ผมหรือเปล่าที่ว่าไม่รับสาย ไม่เห็นมีสายเข้านะ

7. ตกลงยังไงกัน???

แลกเบอร์กันเลยครับมีเบอร์คนขายแล้ว คนซื้อก็ให้เบอร์คนขายซิครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้