เพื่อนๆพี่ๆท่านวางเครื่องsr20 แล้วติดตั้งสายกราววายบ้างคัฟ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BoBank Chill, 13 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BoBank Chill

BoBank Chill Guest

0
    0
    0
    เพื่อนๆพี่ๆท่านวางเครื่องsr20 แล้วติดตั้งสายกราววายบ้างคัฟ ผมขอดูรูปเพื่อเปนแนวทางน่อยคัฟ แล้วก้อติดตั้งกี่จุดและตงไหนบ้างคัฟ ขอบคุนมากคัฟ

2. ลองหาดูครับ สายกราว

3. BoBank Chill

BoBank Chill Guest

0
    0
    0
    ผมหมายถึงกราววายแบบนี้คัฟ ขอบคุนคัฟสำหรับรูปNattapong Chumthong

ส่วนตัวนะครับที่เคยใช้ ไม่ได้ติดครับ เพราะช่างวายริ่ง เค้าเดินกราวเพิ่มมาให้ยุแล้ว ประมาน4จุด เป็นสายไฟดำๆธรรมดา ก้อเพียงพอแล้ว แต่ถ้าอยากได้ความสวยงามก้อจัดไปคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้