ขอคปรึกษาหน่อยครับ b14 ท้ายยาว ตอนนี้หม้อน้ำเดิม(แบบปะได้) รั่วอีก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mainees S Mainees, 13 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคปรึกษาหน่อยครับ b14 ท้ายยาว ตอนนี้หม้อน้ำเดิม(แบบปะได้) รั่วอีก แต่ร้านบอกว่าสภาพแย่แล้วต้องเปลี่ยน (มีหลายแผล) ร้านบอกแบบอลูฯ 4,500 แบบทองเหลือง 6,500 จะไปเอาหม้อน้ำเซียงกงจะถูกกว่านี้ไม๊ครับ หรือมีคำแนะนำมั่งไม๊ครับ ขอบคุณครับ (ผมมอยู่นนทบุรี บางบัวทอง)

1. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ถูกกว่าค้าบ

2. ใส่กับท้ายแยกได้มั้ยครับ ผมมีของท้ายแยกยุใบนึง สวยๆเลย ราคาหลังไมค์ได้เลยคับ

3. Supanya Panmen

Supanya Panmen Guest

0
    0
    0
    ใส่ได้ค้าบ

4. หม้อน้ำรถยนต์ Sunny ซันนี่ B13,B14 เกียร์ออโต้ PA26 #5102815 http://lpalaiyon.tarad.com/product.detail_1070978_th_5102815 (Share from CM Browser) ลองถามดูคับ ผมไม่ได้มีส่วนได้เสียแต่เซฟไว้นานละ

5. เชียงกง ประมาณ 1500

6. ขอบคุณครับ. สำหรับคำแนะนำ ที่นี่มีความอบอุ่นให้เสมอ.

เอามั้ยอะครับ ผมมีอยู่ลูกนึง ซื้อมายังไม่ได้ใส่ หม้อน้ำคอใหญ่ + พัดลมครบๆ พร้อมท่อยางลดขนาด ใส่กับ GA สบายยยย 1,500 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้