เมื่อเช้าไล่ กับ FD ซิ่งๆมาโดนมา แต่ไม่เท่าไรมี งบ 30000 จะ แซง มันได้มัยครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tao Zaza, 15 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tao Zaza

Tao Zaza Guest

0
    0
    0
    เมื่อเช้าไล่ กับ FD ซิ่งๆมาโดนมา แต่ไม่เท่าไรมี งบ 30000 จะ แซง มันได้มัยครับ แล้วต้องทำอะไรบ้าง

2. Tao Zaza

0
    0
    0
    แล้วถ้าผมลง sr

3. Tao Zaza

0
    0
    0
    ด้วยล่ะครับพอได้มัย

4. ทำใจครับ

5. Tao Zaza

0
    0
    0
    แล้วเอาแบบแซง fd ได้จะต้องใช้เท่าครับ ผมมีเครือง sr

6. Tao Zaza

0
    0
    0
    แต่ยังไม่ได้ลง

7. SR20 vvl เลยคับ

8. เหนื่อยหน่อย เครื่องfdแรง สำคัญว่าเครื่องมันสดกว่าด้วย^^

9. Sky Line

Sky Line Guest

0
    0
    0
  10. ดูจากรถน่าจะ GA15 ถ้าบอกว่าโดนไม่เท่าไหร่ ทำเครื่องมารึป่าวครับ ขอความรู้หน่อย

11. Jit Sunny Onsri

Jit Sunny Onsri Guest

0
    0
    0
    ใช้ครับ ต้อง sr20vvl

12. Jit Sunny Onsri

0
    0
    0
    แต่ ga16 ผม ก็ เก็บมาแล้วนะครับ fd

13. อั๊ยย๊ะ 16 เก็บมาแล้วด้วย แรงครับ ทำอะไรไปบ้างครับ

14. Jit Sunny Onsri

0
    0
    0
    พอดี มันถึงบ้าน มันก่อน มันเลยจอด ผม ข่อยมาแซง ตอนที่มันจอด อะครับ อิอิอิ

15. Jit Sunny Onsri

0
    0
    0
    นิสันเรา เล่นกับ honda ยากครับ

16. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ถ้าลงvvlได้ก็ดีคับ ทำกล่องหน่อย เครื่องเทครอบไว ยิ่งเจอ บรีโอ้ เครื่อง 1500 ทำมา vvlยังเหนื่อยเลย พึ่งเล่นกันมาเมื่อคืนหนีแทบไม่ออก ....

17. Jit Sunny Onsri 5555 แหม๊ะทำไปด้ายยยย

18. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    สำหรับ Honda โดนมาไม่มากครับแต่มันส่งผมยันบ้าน รถเดิมๆแต่เครื่องนิสิ งบ 3 หมื่นเหนื่อยครับต้อง 3 แสนครับ

19. Sky Line

0
    0
    0
    SR20DEผมตามFDเครื่องบล็อคK20ยังไม่ทันเลยคับดูเหมือนว่ารถเค้าจะโมมาด้วยน่าจะจูนกล่อง

20. Sky Line

0
    0
    0
    รถผมยังไม่ได้ปลด180ด้วยแต่ลอง80-180ก็พอตามทันนะคับหลังจากนั้นK20ทะลุ200ไปแล้ว

21. นุบอกจิงคับ เครื่องสดก่า เคยเอาสวิฟ เกียรทำดา อัดกะ sr auto โดนนะจ๊ะ ผมขับสวิฟนะ ต้นดีเลยละ

22. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    แค่ ซิตี้...สีขาว เดิมๆ มาดันตูดผมยังตื่นเต้นเลยครับ ช่างกล้านัก ...แข่งบนท้องถนน ผมว่าใจคนขับสำคัญสุดครับ รถแรงเรื่องรองครับ ใครกล้า ใครบ้า ไม่กลัวเข้าเส้นชัยไปครับ แต่จะรับผลที่ตามมาได้ไหม...

23. คันไหนบอก เด่วไปเก็บให้ คริคริ

24. Pangolf GP

Pangolf GP Guest

0
    0
    0
    ต้องมีโบ อย่างเดียวคับ na ไม่รอด ผมใช้ ทั้งb14 และ h22aอยุ่

25. Look Tao

Look Tao Guest

0
    0
    0
    เข้าใจความรู้สึกเลยคับ.... เห็นเราแต่งหน่อย ใส่แม็ก ชอบมาดันๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้