สอบถาม^^ น้ำมันเครื่องเปลื่ยนเป็นสีแดง.... ขับมา 3000 โลเองคับ shell hx3 แกลอน เหลือง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Look Tao, 14 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Look Tao

Look Tao Guest

0
    0
    0
    สอบถาม^^ น้ำมันเครื่องเปลื่ยนเป็นสีแดง.... ขับมา 3000 โลเองคับ shell hx3 แกลอน เหลือง ปกติไหมคับ

2. สีของน้ำมันเครื่องครับ ปกติครับ

3. Look Tao

0
    0
    0
  4. แต่ละยี่ห้ออาจทำสีมาไม่เหมือนกันครับ แต่ก็ใช้ใด้เหมือนกันตรงตามประเภทรถครับ

5. Ant Ch

Ant Ch Guest

0
    0
    0
    ไม่ใช่สีชานม....เป็นใช้ได้ครับ

6. Look Tao

0
    0
    0
    สีชานมนี้ ใช่น้ำเข้าหรือป่าวเอ๋ย เคยเห็นในเฟืองท้ายมอเตอร์ไซร์คับ

7. ผมก็เป็นครับ แต่ตอนนี้คงดำแล้วแหละ!

ปกติคัพผมก็สีนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้