อยากทราบแนวทางการวาง k24a2 ในคุเป้ครับ เอาพื้นฐานในการศึกษาเพื่อจะวางในอนาคต...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ทวิชา ปราณีเวทย์, 31 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบแนวทางการวาง k24a2 ในคุเป้ครับ เอาพื้นฐานในการศึกษาเพื่อจะวางในอนาคต จุดยึดกล่อง อะไรก้อตามที่ต้องทำเปนอย่างแรกครับ

1. Nin Type R

Nin Type R Guest

0
    0
    0
    อิอิ. วางแผนดีๆคับว่าจะไปถึงจุดใหน จะได้ไม่เสียหลายรอบคับ

2. อยากทำให้ทนขับสนุกและเกียรธรรมดา ออกแดรกได้ใช้ในชิวิตประจำวัน

3. ถ้าชนกับเกียรธรรมดา ต้องใช้กล่องพ่วงไหมครับ

4. Tong Si

Tong Si Guest

0
    0
    0
    แล้วถ้า auto น่าเล่นมั้ยครับ งานจบรับรถคร่าวๆเท่าไหร่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้