ช่วงนี้บ้านเมืองยังไม่ค่อยสงบสุขเท่าที่ควร ยังจัดกิจกรรมอะไรมากไม่ได้...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kasit Jongjit, 20 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    ช่วงนี้บ้านเมืองยังไม่ค่อยสงบสุขเท่าที่ควร ยังจัดกิจกรรมอะไรมากไม่ได้ สมาชิกทั้งหลายอย่าพึ่งหนีหายไปไหนนะครับ

2. Moo Leo

Moo Leo Guest

0
    0
    0
    อยู่ครับ

3. ย้ายสำมะโนครัวมาแล้ว...อยู่ถาวร

4. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    ย้ายด้วยย

5. ครอบครัว Si ไม่ทิ้งกัน ไม่ว่าจะห่างกันเพียง 1/4 ไมล์ หรือห่างกันคนละซีก.. กำผิด

6. ขอสมัคริเปนสมาชิกด้วยครับต้องทำไง

7. อย่าเพิ่งเหงานะ รอเรื่องเงียบเดี๋ยวรวมตัว

จัดไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้