ซึมแบบนี้ จะเป็นไรไหม?

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Rutchaphom Khayan, 27 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ซึมแบบนี้ จะเป็นไรไหม?

1. Aou Danger

Aou Danger Guest

0
    0
    0
    ควรเปลี่ยนเพราะมันจะลามไปเรื่อยๆครับ

2. เริ่มจากเปลี่ยนอะไรดีครับ หรือเปลี่ยนทั้งหมดเลย

3. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    ซีลฝาครอบวาล์ว กับ ยางรองน็อตฝาวาล์วครับ น่าจะถึงอายุมันแล้วครับ

4. Aou Danger

Aou Danger Guest

0
    0
    0
    ราคาไม่แพงคับ ทำประเก็นเสด ก็เข็คซึม แต่ถ้าไม่มั่นใจบางร้านเขามีแบบซินฝาได้ด้วยน่ะ แต่ผมว่าเปลี่ยนประเก็นก็จบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้