ขายไฟหน้า แท้ ด้านคนขับราคาคุย อิอิ(วันนี้ไปเปลี่ยนไตหวันมา)

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Kanatep Tepupatump, 27 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ขายไฟหน้า แท้ ด้านคนขับราคาคุย อิอิ(วันนี้ไปเปลี่ยนไตหวันมา)

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เพี้ยนแล้ว

2. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    สีมันเพี้ยนน่ะ มันคนละสีเลย ไอ้ข้างแท้หมองมาก ส่วนข้างใต้หวันขาวโบ๊ะ

3. ถูกต้อง ไปเปลี่ยนที่พี่ฟลุ๊ค มา

4. เปลี่ยนก็เปลี่ยนคู่เลยสิ

5. ก่อนหน้านี้ไปเปลี่ยนมาแล้วอ่ะ

6. โทษครับ ไฟหน้าไตหวัน คู่เท่าไรครับ..

7. 2600 นี่คู่เลยใช่มั้ยครับ

ช่ายครับ ไม่ร่วม ไฟเลี้ยวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้