เนื่องจากคลับเราก็มีสมาชิก 200 กว่าแล้ว แต่ไม่ค่อยรู้เลยว่าใครชื่ออะไรกันบ้าง...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pae MO ON, 22 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    เนื่องจากคลับเราก็มีสมาชิก 200 กว่าแล้ว แต่ไม่ค่อยรู้เลยว่าใครชื่ออะไรกันบ้าง อยู่กันแถวไหน ใช้นีออนสีอะไร ทำงานอะไรกันบ้าง อื่นๆ ... แนะนำตัวกันหน่อย (จะได้รู้จักกันไว้)...^^

2. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    คนโพสต์เริ่มก่อน ^^

3. Teera Sujitra

Teera Sujitra Guest

0
    0
    0
    เอ๋ ครับ /บางจาก / น้องออนแดง XY 7818 / เป็นนักการฯ ครับ

4. Pae MO ON

0
    0
    0
    เหอะๆๆ ไม่ทันมีคนเริ่มก่อนแล้ว..555

5. เผ อยู่ขอนแก่น น้องออนแดง กำลังจะรับราชการยังไม่รู้จะได้ลงหน่วยงานไหน บรรจุ 7 พค. เดี๋ยวบอกอีกทีคร้าบ

6. Teera Sujitra

Teera Sujitra Guest

0
    0
    0
  7. Pae MO ON

0
    0
    0
    เป้ / มีนบุรี-รามอินทรา/ เปิดอู่ซ่อมรถ(นีออน-ฮอนด้า-โตต้า ซ่อมหมด) ขายน้ำหวาน ขายบ้าน ขายที่ ขายอะไหล่ รับสั่งของจากเมกา ... สรุป ทำมันทุกอย่าง...555

8. Porpor Napat

Porpor Napat Guest

0
    0
    0
    โช๊ค อยู่ บางแค เป็นช่างสี น้องออนดำ พร 9805 เครื่องโตต้า 7เอ

9. Pae MO ON

0
    0
    0
    ปล...ใครวางเครื่องมาใหม่ รายงานด้วย อยากรู้ว่ามีวางใหม่เยอะไหม....

10. เขียวใบไม้แก่+ฝาโหนก ค.เดิม อวทม. แก่สปอร์ต กทม./ owner อาชีพเป็นวิศวกร งานที่เคยทำ งานโลหะต่างๆ,ออกแบบ เขียนแบบ งานวิศกรซ่อม -ศูนย์ซ่อมยานยนต์ เช่น lambrogini mercedesbenz chevrolet opel astanmatin lotus hammer isuzu truck ครูสอนช่างยนต์ วิศวกรในโรงงานอุตสาหกรรมการผลิต, งาน boiller และกิจการส่วนตัวการเกษตร ที่ลพบุรี

11. Karn Matts

Karn Matts Guest

0
    0
    0
    กานต์ อยู่ตาก เปนสารพัดช่าง5555 น้องออนสีขาวมุก

12. "ต้อม"อยู่บางบัวทอง neonสีดำ กำลังวาง 3 S FE โดนน้ำท่วมยังไม่เสร็จเลย ช่างทำมาปีกว่าแล้ว เหนื่อยมาก ทำงาน จป. โรงงานกระเบื้อง ที่สาย5

13. กอฟล์ครับ นีออนสีเขียวเดิมๆ ฆช 1764 กทม บางนา/ประจวบ แฟนใช้ส่วนใหญ่ เป็นพนักงานบริษัทเกี่ยวกับเหล็กแผ่นครับ ชอบนีออนมากครับซ่อมมันดี55555

14. เอ้ฟ ครับ อยู่สสอ.เมืองบุรีรัมย์ AC9057 เจอกันทักได้ครับ คุณฉัตร นีออนขาว บุรีรัมย์ยังพูดถึงช่างเป้สมัยเวปเก่า

15. เป๋าครับ รถมี แต่ไม่ได้ใช้เอง ตัวอยู่แถวลาดพร้าว รถอยู่แถวนิมิตรใหม่ครับ อิอิอิ ขออยู่ในกลุ่มด้วยนะๆๆๆ

16. ยอดคับ ทหารโคราช น้องออนเขียว ต้อนนี้ทำใจยุน้องเค้าแย่ เบรค ช่วงล่าง แรคพวงมาลัย แอร์ โอ้ ปวดประสาท แต่ยังไงก็จะดูแลน้อเค้าให้ดีที่สุด ก็นึกถึงตอนที่น้องเค้าดีๆอยู่ ขับมันมาก

17. Cartoon Gus Turk

Cartoon Gus Turk Guest

0
    0
    0
    กัสคับ นีออนเขียวล้อทองๆ มีคันเดียวแหล่ะแถวนี้55 อยู่แถวตลาดนัดธนบุรี2(สนามหลวง2) กิจการส่วนตัวคับสวนกล้วยไม้ทวีวัฒนา.

18. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    อุ้ ครับ น้องออน สีเขียว แต่สติกเกอร์ท้ายรถบอกว่า รถคันนี้สีแดง (ไม่มีเกี่ยวกับการเมืองนะครับ) อยู่ตัวเมืองปทุมธานี แต่ขยันวิ่งไปโคราชเป็นประจำ เครื่องเดิม เกียร์ ธรรมดา คันนี้ไม่กล้าให้ช่างไหนซ่อม ไปที่ไรเสียกลับมาหนักมากกว่าเดิม เลยต้องซ่อมเองเป้นส่วนใหญ่ ทำงานเป้น IT ประจำโรงงาน งานอดิเรก DIY

19. Chanu Samosorn

Chanu Samosorn Guest

0
    0
    0
    ชื่อ ต้อม คับ อยู่ชุมพร ขับน้องออนสีน้ำเงิน ผ่านลงใต้แวะได้คับ เปิดร้านกาแฟเล็กๆอยู่ในเมือง(ยินดีที่ได้รู้จักคับ)

20. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    เอก ครับ อยู่โคราชอีกคัน สีเขียว เดิมสนิทครับ ^^

21. ดั๊ก ครับ อยู่ รามคำแหง น้ำเงินเข้ม เดิมๆทุกอย่าง

22. อุ้มคะ สีน้ำเงิน อยู่รังสิต เป็นครูบรรณารักษ์ ช่วงนี้แม่เอาไปขับ เพราะต้องไปกลับสมุทรสาคร กลัวน้องออนไม่ไหว :(

23. ชื่อ: แชมป์ / ปากช่อง-ดอนเมือง / เป็นกราฟิกดีไซน์เนอร์ครับ ใช้นีออนสีเขียว เกียร์โอโต้ครับ กำลังจะเปลี่ยนเครื่อง(เดิม)ใหม่ครับ

24. LunLah Boy Naja

LunLah Boy Naja Guest

0
    0
    0
    ชื่อ คิง /วิศวกรเครื่องจำลองการบิน / ลาดกระบัง 48 (สุวรรณภูมิ) / นีออนสีเขียว / พต 1757 / เกียร์ธรรมดา เิดิม ๆ /

25. run / QA.officer / Bangkok Can / นีออนสีเขียว เดิมทั้งคันยันกะทะล้อ/พศ3826/บางบัวทอง-รังสิต/ออโต้/อยากขาย8หมื่น อยากเปลี่ยนเป็น Jeep

ชื่อลพนครับ /ใช้นีออนสีเขียวอยู่โคราช /กย 5120/พิ่งได้มากำลังเช็คอยู่ยังไม่ลองดูเพราะแบตพัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้