สภาพกระเดื่องภายในเครื่อง เกิดจากถ่ายน้ำมันเครื่องไม่ตรงเวลา และอาจจะลากรอบบ่อย...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pae MO ON, 24 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    สภาพกระเดื่องภายในเครื่อง เกิดจากถ่ายน้ำมันเครื่องไม่ตรงเวลา และอาจจะลากรอบบ่อย...

2. คันผมก้อคงประมาณนี้(ยังไม่ได้ไปเปลี่ยนเลย)

3. Pae MO ON

0
    0
    0
    มันก็ไม่แน่เสมอไปครับ บ้างคันกว่าจะถ่ายน้ำมัน เลยระยะมานาน แต่เป็นคนขับรถไม่ค่อยลากรอบ วิ่งในเมือง ใช้ความเร็วไม่สูง ใช้น้ำมันเครื่องเกรดดีดี ก็จะไม่เป็นแบบก็ได้ครับ มันมีปัจจัยหลายอย่าง....

4. Pae MO ON

0
    0
    0
    เอาไว้มีอะไร จะเอามาลงใว้ให้เรื่อย ๆ นะครับ....

5. Ollo Putin

Ollo Putin Guest

0
    0
    0
    มีอะไรดีดีเอามาลงอีกนะเพ่ แล้วว่างๆจะเข้าไปหา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้