ผู้เสียหายที่ถูกแก้งนายหน้าทวงค่าซ่อมรถถล่มบ้าน เหตุฉุนจะรีบเอวเงินไปโดนกล่องวีโปร

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Sotthithat Eamlumnow, 12 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ผู้เสียหายที่ถูกแก้งนายหน้าทวงค่าซ่อมรถถล่มบ้าน เหตุฉุนจะรีบเอวเงินไปโดนกล่องวีโปร

1. 555 ล้อเล่ง

2. อดนอนสองคืนวูบล้มจมุกหักฟาดสเนเลสราวตากผ้า ความดันดันสุงทำให้ระดับน้ำตาลสวิง ระวังกันน่อย พวกที่40up อ่ะนะครับ

3. โรจน์มีปืนสั้นให้น้ายืมป่ะ

4. ปืนสั้นขยันซอยหนะอิอิ

5. น้าแม็คนี่ฉลองวันเกิดเหรอ

6. หมอใจร้ายมากคำถามแรก เมาหรือเปล่า ฉุนสัส ผมไม่กินเหล้ามาปีนุงแล้ว

7. หมอสาขาไหนครับ...........

8. สาขาขาวเ. สาว รีครับ

9. สะดุดขาสาว มานิ 5555

10. ผมว่าไปแอบดูคัยมาแน่เลย

11. ได้ดุจิงก้อดีจิ ได้ดุแต่ราวตากผ้า กะคุณหมอกระโปรงพริ้วๆเท่านั้นแระ 555

12. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    หือ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้