พี่ๆ นี่แก๊สระบบอะไรคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อัศวิน ศิริโชติ, 23 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆ นี่แก๊สระบบอะไรคับ แล้วเราจะถอดแก๊สออกเพื่อใช้นำ้มันอย่างเดียวได้มั้ยคับ♥️แล้วเริ่มถอดจากตรงใหนก่อนคับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  2. ถอดแก็สออกทำไมหล่ะครับ ระบบแก้สใช้งานดีอยู่ไหม รถผมใช้แก็สเพียวๆๆ มา จะ 4ปี แระทุกวันนี้เครื่องฟิตสตาร์ทติดง่าย

3. คับ เผื่ออยากถอดน่ะคับ

4. หัวฉีดถอดถังออกก่อน

5. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ถอดได้จ้า แต่จะมีรอยเจาะที่คอไอดี และต้องริ้อชุดไฟที่่ กล่อง ecu แก้ส และรูน้อตที่ยึดถัง

6. Boy Sarawut

Boy Sarawut Guest

0
    0
    0
    ลองใช้น้ำมันเพียวๆก่อนครับว่าโอเครึเปล่า รถผมแก๊สวิ่งดีกว่าน้ำมันอีก

7. ให้ร้านแก๊สเอาออกปลอดภัยดีครับ. 500-1000

ถอดไม่ยากคับ ผมกับพี่ก็ถอดเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้