ใครชอบถามว่าล้อ. ลายอะไร. ผมตอบไปและบอกอีกว่า. ตั้งแต่ผมใช้รถคันนี้มาเป็นสิบปีแล้ว....

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Aekchai Kumkongkeaw, 12 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครชอบถามว่าล้อ. ลายอะไร. ผมตอบไปและบอกอีกว่า. ตั้งแต่ผมใช้รถคันนี้มาเป็นสิบปีแล้ว. มันไม่เคยใส่ล้อลายอื่นเลย. บางคนเปลี่ยนล้อบ่อยมาก ผมคิดว่านี่คือลายที่ผมชอบและพอใจมากแล้วที่มีมัน. ที่สะคัญมันคือล้อแท้ไม่มี ก๊อบ. และไม่ต้องใส่เบรคโหดมาก. แค่จานเจาะรูเซาะร่อง. Runstop. กะ caliper. R-33. พอแล้ว. สวยกำลังดีดูตอนสะท้อนแสงไฟ. ก็เต็มดี

1. อีกหน่อยจะอยู่ กทม มั๊ยเนี๊ยะ

2. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ง่ะ ฟลุ้คแอบด่า เพ่เอ้นี่หว่า เปลี่ยนล้อ ปีละสาม สี่ชุด

3. ไม่ใช่ครับน้าเอ้ โอ้โห้ใจร้อนเหมือนเด็ก ๆ เลยนะครับ อิอิ

4. Palin Omsin

0
    0
    0
    5555555 อ่ะ ล้อเล่น ฟลุคมันรุจักพี่เอ้ดี

5. ผมเข้าใจครับน้าเอ้ ผมแซวเล่นครับ 55555

6. Palin Omsin

0
    0
    0
    เอิ้ก เอิ้ก

7. ฟลุ้คหยอกไก่

8. น้าแมกว่าฟลุ๊คเป็นหมา

9. ผมไม่รู้ถ้ารู้. ด่าไปแระ. 5555. ผมว่าจะเริ่มืำไฟท้ายเเล้วพี เอ้. ได้ของครบแล้ว

10. Palin Omsin

0
    0
    0
    อยากเหนเเร้ว

11. อยากเห็นด้วย อีกคน ครับ

สวยลงตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้