ขอบคุณพี่น้องคับ ที่รับเข้ากลุ่มอีกรอบนึง ผมเคลียร์ตัวเองเรียบร้อยแล้ว...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ชลิต ศรีเลิศ, 16 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณพี่น้องคับ ที่รับเข้ากลุ่มอีกรอบนึง ผมเคลียร์ตัวเองเรียบร้อยแล้ว พร้อมกลับมาสนุกกับพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ แล้วคับ^^

1. เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ยินดี .. และ เลิกนิสัยใจน้อยซะ เพราะ "โตแล้ว ไม่เจ็บหรอก"

3. Palin Omsin

0
    0
    0
    กัดซะหน่อย เหมือน ฉีดวัคซีนกระตุ้น

4. กระตุ้นให้หนักกว่าเดิมป่าวพี่555 ดีจัยน่ะจะได้เป็นครอบครัว88กันเหมือนเดิม

5. ออกไปอยู่คนเดียวสักพัก มีเวลาคิดทบทวนและทำในสิ่งที่ตั้งใจเอาไว้ ผมไม่ได้ใจน้อยนะพี่เอ้ แต่ผมให้คนอื่นมากไป จนลืมตัวเองและครอบครัวอ่ะคับ

6. โหดแรงแซงทะลุนรก

7. น้าเอ้ เอฟมันมาแล้ว555+

8. พี่เอ้คราบ หลังไมค์แปปคราบ

9. Palin Omsin

0
    0
    0
    มันมาตั้งนานแล้ว แต่มันบอกว่า ไม่หนี ไม่มี และยังไม่จ่าย ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

10. Palin Omsin

0
    0
    0
    ไม่ใช่ดีเจนะเว๊ย มีหลังมงหลังไมค์

11. ^___________________^เดี๋ยวปล่อยรถได้ จะแอบไปส่งให้ครับ

12. 555+ เอฟเอ็งเอามอไซด์มาให้น้าเอ้ใช้ส่งซูกัสสักคันก็จบแล้ว เก็บไว้ทำไมคนเดียว เทน่าสวยๆ เดิมๆ สักคัน ราคาน่าจะพอกันนะ

13. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
  14. Songsak Saroj

Songsak Saroj Guest

0
    0
    0
    ต้องงั้นสิน้า...

15. ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นนะคับ^^

16. ยินดีต้อนรับ วิน ดีเซล เอ้ย บอย ฮอนด้า(เซลล์) คัพ

มาๆๆๆๆๆ อย่าช้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้