เรื่องกินถึงไหนถึงกัน เรื่องรถก็ถึงไหนถึงกัน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jacky Jdm, 25 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เรื่องกินถึงไหนถึงกัน เรื่องรถก็ถึงไหนถึงกัน ผมกับน้องคนนี้แลกเปลี่ยนความรู้เรื่องรถกันมาตลอดหลายปี น้องไม่รู้น้องถามพี่ พี่ไม่รู้พี่ถามน้อง พี่ๆอันนี้ไม่ใช่ผมก็รับฟัง ไม่เคยเถียง น้องๆอันนี้ไม่ใช่น้องก็รับฟัง ไม่เคยเถียง นี่แหละการแบ่งปันความรู้และเรื่องราวดีๆ ฝากไว้ครับ ไม่มีใครรู้ไปหมดทุกเรื่อง และไม่มีใครเก่งไปกว่าใคร สงสัยก็ถาม อะไรไม่ใช่ก็แนะนำไม่เคยหมก ขอบคุณนะครับน้องชาย cr Kritsada Chaeng-aroon

2. ผมก็แอบตอดเคล็ดวิชามานิดหน่อย อิอิ

3. แล้วเมื่อรัยจะกุหลังคาเนีย 555555

4. Jacky Jdm

0
    0
    0
    งานเปลือยโชว์ แมททีเรี่ยล

5. ขอบคุณครับ...พี่ชาย ขอบคุณ...ที่นึกถึงในวันที่ทุกยาก

6. เน็บอะไรมาฝากมั่งป่าวพี่กิต

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เน็บเข่า เข้าซี่โครงงง ^_^

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
  9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    มาๆไปๆ แว้ปไปแว้ปมา ตื่นๆๆๆKritsada Chaeng-aroon

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้