พี่ๆครับ ผมจะใส่ตัววัดรอบ รุ่นผมในตัวหน้าไมล์ไม่มีวัดรอบ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Anocha Komkhuntod, 31 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับ ผมจะใส่ตัววัดรอบ รุ่นผมในตัวหน้าไมล์ไม่มีวัดรอบ ผมจะต่อออกมาจากตรงไหนยังไงบ้างครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    คาบูจากจานจ่าย หัวฉีดจากกล่อง

2. ตอนนี้ก็อยุ่กับช่างครับพี่แต่ช่างเครื่องรุ่นพี่ เค้าก็ไม่เคยต่อตัวไม่มีวัดรอบครับ เลยอยากรู้ว่าจะเริ่มออกจากตรงไหนครับพี่

3. สาย�สัญญาณ�จากกล่องครับ ลองดูครับ

ติดตั้งเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับสำหรับคำปรึกษาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้