สวัสดียามค่ำคืนที่แสนจะอบอ้าว

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เทพบุตร ซาตาน, 26 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดียามค่ำคืนที่แสนจะอบอ้าว

1. Wuttisak Poopa

Wuttisak Poopa Guest

0
    0
    0
    อยากได้หน้าแบบนั้นซื้อที่ไหนครับ

2. ซื้อผมปะละ หน้านี้สั่งจากนอกคัพมีหน้าเดียว B14กระจังโฉมปี2000 ตัดหมอกเพชรแท้กลม ตาไฟ&มุมเพชรแท้

3. Wuttisak Poopa

0
    0
    0
    ราคาประมานเท่าไหร่ครับ

4. ชิ้นไหนคัพ

5. Wuttisak Poopa

0
    0
    0
    ชิ้นหน้าครับ

6. กันชนเร่อคัพ

7. ผมเคยโฟสขายหน้ายุนะลองเปิดดูคัพ

8. Wuttisak Poopa

0
    0
    0
    ใช่ครับพี่

9. 3000พร้อมตัดหมอกคัพ

10. Wuttisak Poopa

0
    0
    0
  11. ชอบล้อและยางครับดูเต็มดี ไม่ทราบว่าขนาดเท่าไหร่ แล้วโหลดลงมาเยอะไม๊ โช๊คสปริงของอะไรครับ

12. 17"205/45หน้า8หลัง9 หลังลองอเด้บเต้ออีก1"=10 หน้าโหลด3"หลังเดิม โช้คเก่ายุนอัดน้ำมันใหม่4ต้นสปิงเดิมคัพ

13. ว้าววว ยัดเข้าไปได้ด้วย เลี้ยวไม่ติดเหรอครับ

เลี้ยวไม่ติดแต่หลังมีขุดนิดหน่อย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้