เครื่อง Ga15 นี่ เราแปลงเป็นคอยล์แยกได้ไหมครับ พอดีมีคอยล์เจโบเหลืออันหนึ่ง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 27 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เครื่อง Ga15 นี่ เราแปลงเป็นคอยล์แยกได้ไหมครับ พอดีมีคอยล์เจโบเหลืออันหนึ่ง ขี้เกียจตั้งไว้เฉยๆน่ะครับ ขอบคุณครับ

1. ยุ่งยากไม่คุ้มค่าครับ หาคอยล์โรตารี่ง่ายกว่าครับ

2. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ทำได้คับผมก้อใส่อยู่คับแต่เปนคอยล์โรตารี่คับ

3. Bung Eak

Bung Eak Guest

0
    0
    0
    ไม่เข้าใจ อธิบายหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้