หุ้มหนังแท้วงพวงมาลัยมา เมื่อ 2 เดือนที่แล้ว ตอนทำมาใหม่รู้สึกแปลกๆ ไม่เข้ากันไม่น่าทำ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Anand Singh, 17 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anand Singh

Anand Singh Guest

0
    0
    0
    หุ้มหนังแท้วงพวงมาลัยมา เมื่อ 2 เดือนที่แล้ว ตอนทำมาใหม่รู้สึกแปลกๆ ไม่เข้ากันไม่น่าทำ แต่พอ นานเข้าเริ่มเข้าที่ หนังเรื่มลื่นๆ สีเข้ากันสวยเลย

2. งานดีนะครับ แต่ถ้าให้ดีต้องงานเอ ห้าๆๆๆล้อเล่น งานฝีมือดีครับ

3. Anand Singh

0
    0
    0
    ร้านพวกๆกันครับ..เน้นเฉพาะรถยุโรป

4. Anand Singh

0
    0
    0
    ชอบอันที่ผมเคยถามพี่อ่ะ

5. Anand Singh

0
    0
    0
    ที่มีปุ่มกดแตร ซ้ายขวาอ่ะ

6. Sotthithat Eamlumnow ขายเท่าไรคับพวงมาลัยอันนี้อ่ะคับ

7. ของฉะฉมคัพ อิอิ

8. ต้องค่อยจีบทำคะแนนเผื่อใจอ่อนคัพ โดยเฉพาะสาวๆผมอ่อนหมดเบย อิอิ

9. ก๊ากกกกกกกก อุ๊บ๊ะ

10. แลกกับวิทยุติดรถเดิมๆเพิ่มตังค์น่อยผมก็เอานะครับ อิอิ

11. ผมทิ้งไปแล้วสิคับเสียดายจังคับ เห้ออออออออ

12. ตัวนี้ได้มาสภาพดีมากๆ 18xx ครับ

13. สวยคับ อิอิ

14. Anand Singh

0
    0
    0
    ชอบแบบนี้อ่ะครับ หาได้ที่ไหนอ่ะ

15. หนังแท้นะครับ นะ

16. สรุปขายไหมคับพี่แม็กกกกกกกก ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

17. ไม่ขายของฉะฉม เว้นแต่ว่า จะเอาของหายากมาแลก อิอิ (ใจแข็ง)

18. แบบในรูปผมก็มีคร้าบแต่ไม่มีปุ่มครูซครับ

19. Anand Singh

0
    0
    0
  20. เดวหารูปให้ดูครับ ได้มาไม่แพงอย่างที่คิดด้วยคร้าพพพ

อั๊ยยะ โหดร้ายจังคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้